Máy bơm nước đẩy cao Panasonic GP-200JXK
Người đăng:
Unknown
MODEL:
GP-200JXK
Điện áp: 220V
Công suât: 200 W
Cột áp H(m) max: 30
Độ cao hút (m): 9
Đường kính hút xả (mm): 25
Lưu lượng lít/phút: 45
Bảo hành chính hãng 12 tháng
Liên hệ: 0906 377 952
Quantity :
Add to Cart
Bài đăng Mới hơn
Bài đăng Cũ hơn
Trang chủ
Tìm kiếm Blog này
Bài đăng phổ biến
Thêm một hotgirl lộ clip nóng: Đến bao giờ thì chị em thôi hể hả trước nỗi đau của nhau?
"Tiểu IU" - Cô bé xíu 8 tuổi gây sốt dân mạng Hàn Quốc với hiệ tượng dễ thương như thiên thần
Máy bơm ly tâm trục ngang đầu inox Ewara DWO 037
Model : DWO 037 Điện áp: 220 V Công suất: 0.37 Kw 0.5 HP
Máy bơm cao áp Super Win SP-1100
Model: Win SP-1100 Công suất: 1.5 HP Điện áp: 220/380 V
Máy bơm nước ly tâm tưới tiêu THT MHF/5BM
MODEL: MHF/5BM Công suất: 1.5 HP 1.1Kw Điện áp: 220V 1 pha
Máy bơm lưu lượng cánh hở PEDROLLO NGAm1B
MODEL: NGAm1B Điện áp: 220 V Công suất: 0.75 HP 0.55 Kw
Máy bơm ly tâm công nghiệp PENTAX CM 32-160C
Model : CM 32-160C Điện áp: 380V Công suất: 2 HP
Máy Bơm Lưu Lượng PCM 5B
Model PCM 5B Công suất 1.0 HP (075KW) Cột áp (m)
Ảnh bikini nóng của 8 người đẹp từng thi Miss Earth
Bơm hỏa tiễn IRCEM
Đơn giá chưa VAT 10% Bảo hành chính hãng 12 Tháng Giá tốt Chiết khấu cao